Welcome to Forum of 12A10 Class in MĐC High School (2007 - 2010) ^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Forum of 12A10 Class in MĐC High School (2007 - 2010) ^^

Đây là nơi lưu trữ những kỷ niệm, chia sẻ, gặp gỡ của các thành viên lớp 12A10 trường THPT Mạc Đĩnh Chi TP.HCM niên khóa 2007 - 2010

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chúc tất cả các thành viên của lớp chúng ta luôn luôn tràn đầy hạnh phúc và thành công trong cuộc sống...^^!
Các bạn khi đã đăng ký xong tài khoản, cần vào phần Lý Lịch để bổ sung thông tin cá nhân (đây là điều bắt buộc)

cười tiếp nào

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kayo

kayo

Mức độ Pờ-rồ : 5058

cười tiếp nào Empty
Bài gửiTiêu đề: cười tiếp nào   cười tiếp nào I_icon_minitimeWed Sep 08, 2010 10:42 pm

chuẩn

Thưa thầy vì sao đàn ông quan hệ với nhiều người phụ nữ thì được gọi là đào hoa, còn phụ nữ quan hệ với nhiều người đàn ông thì bị coi là lăng nhăng, là cave.. GS Ngô Bảo Châu: Các em thân mến ! Thế này cho dễ hiểu nhé ! Cái chìa khóa mà mở được nhiều ổ khóa thì ta gọi nó là chìa khóa vạn năng nhưng cái ổ khóa mà dùng cái chìa nào mở cũng ...được thì nó chỉ là cái ổ khóa vứt đi thôi các em ạ !

đối đáp

Cả lớp đang ngồi học thì tuyết bỗng dưng rơi, thầy xuất khẩu thành thơ: "Tuyết đang rơi, mà không mưa, tuyết rơi rồi cũng tan thành nước,rắc rối, sao không làm mưa ngay từ đầu", "em nào đối được câu này thầy cho 10đ", 1 em đứng lên dõng dạc "thầy ăn cơm, không ăn phân, cơm ăn xong rồi cũng thành phân, lôi thôi, sao không ăn phân ngay từ đầu" Học trò khác: "Mẹ thầy đẻ ra thầy, mẹ thầy không đẻ ra con thầy, đẻ ra thầy rồi thầy lấy vợ rồi cũng đẻ ra con thầy, vậy tại sao mẹ thầy không đẻ ra con thầy luôn đi để thầy đỡ phải đứng đây nói lung tung.

nghiên cứu

Một giáo sư côn trùng học nghiên cứu tâm sinh lý của loại cào cào. Ông bắt một con, để trên giấy và hô to: - Cào cào, nhẩy.
Cào cào nhảy tung rồi lại rơi xuống tờ giấy. Ông bèn lấy kéo cắt hai cẳng cào cào, để lại trên giấy và hô to:
- Cào cào, nhảy.
Lần này cào cào đứng im, không nhảy, nó nhìn láo lơ. Nhà con trùng học lấy giấy bút ghi một cách thận trọng: " Khi ta cắt hai căng của cào cào, nó sẽ trở nên... ĐIẾC !.

ai ngu ?

Đang trong lớp học, ông thầy dững dưng hỏi các em học sinh

Thầy: Em nào tự nghĩ mình ngu hãy đứng lên coi nào?

Sau vài giây phút suy nghĩ, một em học sinh giơ tay đứng giậy.

Thầy: Em hãy trã lời lí do vì sao em nghĩ mình ngu nghe coi nào.

Học Trò: Không thưa thầy, nãy giờ em thấy thầy đứng một mình tội nghiệp thầy nên em mới đứng lên thôi.

Cả lớp ai cũng ngậm miệng cố ráng không cười.

không chịu nổi

Trong giờ sinh vật. Cô giáo: Hoàng, tại sao khi ta bón phân thì cây sẽ lớn nhanh hơn?
Hoàng: Thưa cô vì... vì cây không chịu nổi mùi hôi thúi của phân nên đã lớn vọt thật nhanh ạ !
Cô giáo: !...

không biết

Một ông thanh tra được vào lớp 10A để kiểm tra chất lượng của học trò về môn lịch sử. Ông liền chỉ một học sinh đang nói chuyện và hỏi: - Em có biết Lê Lợi không?
Cậu học sinh im lặng suy nghĩ rồi đáp:
- Dạ thưa em không biết ạ. Hình như bạn ấy không học trong lớp em!
KaiPro
Admin
KaiPro

Mức độ Pờ-rồ : 70676

cười tiếp nào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cười tiếp nào   cười tiếp nào I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 12:08 am

Khoái câu của GS Ngô Bảo Châu cười tiếp nào 709745cười tiếp nào 709745cười tiếp nào 709745cười tiếp nào 709745cười tiếp nào 709745cười tiếp nào 709745
http://mdc12a10.forums.vg

cười tiếp nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Coi rồi cười
» Cười bể bụng bầu đê pà kon ơi
» cứ cười nếu bạn thik
» 0 được cười nhé !
» Vài lần đón đưa - Trái tim bên lề - Cơn đau cuối cùng QTB